Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mỹ Tho hẻm nhỏ, giá mềm, chốt lẹ kẻo hết

Ngày đăng: 23/04/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ngon - bổ - rẻ tại khu phố 9, phường 5, thành phố Mỹ Tho, chỉ cách đường Đoàn Thị Nghiệp và Phạm Thanh vỏn vẹn 200m.
Diện tích đất 4m x 23.5m, tổng diện tích sử dụng lên đến 150m2, pháp lý rõ ràng với sổ riêng, thổ cư đầy đủ.
Ngôi nhà hướng Bắc này có thiết kế 1 trệt, 1 lầu, bố trí 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư thông thái.
Giá chỉ 2.98 tỷ đồng (còn thương lượng). Hãy nhanh tay liên hệ số điện thoại 0769370587 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu ngay căn nhà này
Xem thêm

Liên hệ:

076 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 23,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

3 PN, 3 WC
94 m²
31,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. 5, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
0

0769370587

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mỹ Tho hẻm nhỏ, giá mềm, chốt lẹ kẻo hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.