Bán căn nhà vườn tại xã Mỹ Tân, nay thuộc phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình

Ngày đăng: 24/04/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ nhờ em bán cho căn nhà vườn tại xã Mỹ Tân, nay thuộc phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình
- Vị trí đất nằm trong khu dân cư gần UBND và trường tiểu học Mỹ Tân, cách đường 10 chừng 500m
- Ô tô chạy thông ngõ nông nhà đẹp
- Diện tích : 656m2
- Hiện trạng có nhà 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và công trình phụ, sân vườn
- Giá : 3 tỷ 350 triệu có thương lượng
Liên hệ em dẫn xem nhà đất trực tiếp ạ
0969701444
Xem thêm

Liên hệ:

096 970 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

3 PN
656 m²
5,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Mỹ Tân, H. Mỹ Lộc, T. Nam Định
TV

Tường Vy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà vườn tại xã Mỹ Tân, nay thuộc phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.