Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR mặt tiền 15.9m, 441m2 tại Tỉnh lộ 419, An Mỹ, Mỹ Đức, Hà Nội, giá cực chất 4 tỷ

Ngày đăng: 25/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NR cực chất nằm ở Tỉnh lộ 419, An Mỹ, Mỹ Đức, Hà Nội.
Diện tích 441m2, 3PN, 2WC, hướng Đông Bắc.
Mặt tiền rộng 15.9m, phù hợp kinh doanh.
Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng cho xe vào.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0911456998, Thanh lý Tài sản Jupiter.

Xem thêm

Liên hệ:

091 145 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4 tỷ

3 PN, 2 WC
441 m²
9,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR mặt tiền 15.9m, 441m2 tại Tỉnh lộ 419, An Mỹ, Mỹ Đức, Hà Nội, giá cực chất 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.