Tin đăng đã hết hạn.

Ngon - Đẹp - Rẻ. Bán nhà và đất mặt tiền huyện lộ 18, xã Định Thuỷ Mỏ Cày Nam - Bến Tre

Ngày đăng: 02/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ngon - đẹp - rẻ! 3,4 tỷ gồm nhà & đất mặt tiền Huyện Lộ 18. Định Thủy - Mỏ Cày Nam - Bến Tre cũ. Nay là xã Đồng Khởi - tỉnh Vĩnh Long. Diện tích thửa đất: 2.868,8 m. Thổ cư: 400 m. Ngang giáp lộ: 36,5 mét. Dài: 56,5 mét. Diện tích căn nhà: 220 m. Gồm: 2 phòng khách, 3 phòng ngủ, bếp, toilet. Đất bằng phẳng, rất ít mương vũng. Cách chợ Mỏ Cày 3,5 km. Facebook/ Zalo: 0977071653 Mr Nhớ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

3 PN, 2 WC
2.869 m²
1,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngon - Đẹp - Rẻ. Bán nhà và đất mặt tiền huyện lộ 18, xã Định Thuỷ Mỏ Cày Nam - Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.