Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đất 2 mặt tiền sông và Quốc lộ 57, Mỏ Cày Nam - Giá chỉ 1,5 tỷ

Ngày đăng: 24/04/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà và đất tuyệt vời tại Đa Phước Hội, huyện Mỏ Cày Nam, Bến Tre.
Diện tích rộng lớn 416m2, trong đó có 100m2 đất thổ cư, ngang 10m và dài 43m, rất phù hợp cho việc xây dựng và phát triển.
Ngôi nhà cấp 4 gồm 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, bếp và nhà vệ sinh rộng rãi, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.
Vị trí đắc địa với 2 mặt tiền, một mặt hướng ra sông thoáng mát, mặt còn lại nằm ngay trên Quốc lộ 57, cách chợ thị trấn Mỏ Cày Nam chỉ 3km, hướng về cầu Mương Điều.
Liên hệ ngay 0866573249 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu bất động sản tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

086 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 41,6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

3 PN
416 m²
3,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 57, X. Đa Phước Hội, H. Mỏ Cày Nam, T. Bến Tre
MT

Mua Bán Nhà Đất Bến Tre

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đất 2 mặt tiền sông và Quốc lộ 57, Mỏ Cày Nam - Giá chỉ 1,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.