Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp Phú Mỹ, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre, 503m², 150m² thổ cư, giá 690 triệu

Ngày đăng: 07/08/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà tại Phú Mỹ, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre với thông tin chi tiết như sau:
Diện tích: 503m², trong đó có 150m² đất thổ cư.
Nhà ngang 16m, thiết kế gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp và toilet.
Ngoài ra, còn có khoảng đất trống để trồng rau.
Nhà xây kiên cố, gạch dán đến nóc, mới xây được 2 năm, có thể dọn vào ở ngay.
Đường vào nhà là lộ đan rộng 2m, cách lộ ô tô khoảng 30m.
Ngân hàng hỗ trợ vay 450 triệu.
Giá bán: 690 triệu (giá chốt).
Liên hệ: 0973119718 hoặc Zalo 0329127829 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 31,44m
Ưu điểm BĐS Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

690 triệu

2 PN, 1 WC
503 m²
1,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp Phú Mỹ, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre, 503m², 150m² thổ cư, giá 690 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.