Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 18 đường số 31 Tân Kiểng Q7 74m2 3,2x10m trệt lầu hẻm xe hơi 4m KDC hiện hữu không QH

Ngày đăng: 06/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán MT hẻm xe hơi 18/ Đường số 31 P Tân Kiểng Q7.
- Dt 3,2x10m trên lầu 4,2x10m.
- 1 trệt 1 lầu có ban công.
- Hẻm trước nhà 3,5m.
- Cách 50m ra đường số 31.
- Vị trí cạnh trường học Lê Thánh Tôn, khu trung tâm gần chợ Tân Quy, trường học, sầm uất bậc nhất Q7.
- Vị trí đẹp hiện hữu ko dính quy hoạch (có bản đồ test QH mới nhất 2025).
- Pháp lý giấy kê khai 99, đóng thuế hằng năm, bản vẽ, số nhà quận cấp.

* Giá 1 tỷ 750tr bớt lộc.
LH 0932704886 hoặc Zalo 0834578887 gặp Thế Anh chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN, 2 WC
32 m²
54,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà Licogi 18, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
TH

Trịnh Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 18 đường số 31 Tân Kiểng Q7 74m2 3,2x10m trệt lầu hẻm xe hơi 4m KDC hiện hữu không QH - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.