Tin đăng đã hết hạn.

Bán ngôi nhà cấp 4 tọa lạc tại xã An Phước, Mang Thít, Vĩnh Long, mở ra một không gian sống yên bình và thư thái

Ngày đăng: 27/03/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán ngôi nhà cấp 4 tọa lạc tại xã An Phước, Mang Thít, Vĩnh Long, mở ra một không gian sống yên bình và thư thái.
Với tổng diện tích đất lên đến 395.7m², trong đó 50m² là đất thổ cư, bất động sản này hứa hẹn một cuộc sống rộng rãi và thoải mái.
Nhà có chiều ngang 10m và chiều dài 35m, bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, 1 bếp tiện nghi, 1 toilet sạch sẽ và 1 phòng khách thoáng đãng.
Đường vào nhà rộng 3.5m, xe 16 chỗ có thể di chuyển dễ dàng.
Vị trí nhà cách tỉnh lộ 903 đang được nâng cấp chỉ vài trăm mét, giao thông thuận tiện.
Giá bán 800 triệu đồng, có thương lượng. Liên hệ Thắm qua số điện thoại 0908586106 để xem đất và cảm nhận không gian sống lý tưởng này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 858 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 35m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

800 triệu

2 PN, 1 WC
350 m²
2,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. An Phước, H. Mang Thít, T. Vĩnh Long
HT

Hồng Thắm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán ngôi nhà cấp 4 tọa lạc tại xã An Phước, Mang Thít, Vĩnh Long, mở ra một không gian sống yên bình và thư thái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.