Tin đăng đã hết hạn.

Nhà riêng siêu rộng rãi tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình với diện tích lên đến 696m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà riêng siêu rộng rãi tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình với diện tích lên đến 696m2. Nhà 1 tầng, có 3PN và 1WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Đặc điểm nổi bật: Điều hoà, camara xung quanh. Tại phú thọ mới. Giá chỉ 2,4 tỷ VND, quá hời cho không gian này! Mặt tiền rộng 35m, cực kỳ thoáng đãng, trước mặt nhìn thẳng ra cánh đồng lúa. Ngõ vào rộng 4m, xe cộ thoải mái ra vào. Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, đón nắng sáng mát mẻ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0866760627

Xem thêm

Liên hệ:

086 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

3 PN, 1 WC
696 m²
3,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà riêng siêu rộng rãi tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình với diện tích lên đến 696m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.