Cần bán khách sạn góc 2MT giá tốt sổ sẵn cạnh Sân Bay Quốc Tế LT đối diện trường học & KCN Lộc An

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Khách sạn lô góc 2 mặt tiền đang kinh doanh dòng tiền khủng - sổ sẵn. - Khách sạn đang vận hành ổn định, có doanh thu hàng tháng sẵn. - Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp tối ưu công suất phòng & nhận diện thương hiệu. - Diện tích lớn dễ mở rộng quy mô, nâng cấp mô hình khách sạn. Nguồn khách dồi dào khai thác tối đa: - Ngay Sân Bay Quốc Tế Long Thành lượng khách lưu trú cực lớn. - Đối diện trường học Liên Cấp Á Châu & KCN Lộc An Bình Sơn. - Khu vực đông dân, chuyên gia, công nhân luôn kín phòng. Điểm mạnh cốt lõi: Mua là có dòng tiền ngay không cần setup. Công suất khai thác cao, dòng tiền ổn định lâu dài. Vừa giữ tài sản vừa sinh lời đều mỗi tháng. Sản phẩm khách sạn hiếm: Lô góc + diện tích lớn + đang tạo dòng tiền = đầu tư chắc thắng. Liên hệ em ngay để đi xem khách sạn và chốt mức giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 281 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

256 m²
41,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. ĐT 769, X. Lộc An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NP

Như Phụng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn góc 2MT giá tốt sổ sẵn cạnh Sân Bay Quốc Tế LT đối diện trường học & KCN Lộc An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.