Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu, DT 160m2, 1 trệt 1 lầu, Xã Long Thành, cách sb Long Thành 5km, shr

Ngày đăng: 13/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà mới xây còn thơm mùi sơn ngay gần khu Tái định cư Lộc An- Bình Sơn Ngay gần khu công nghiệp Lộc An- Bình Sơn 1km Cách sân bay long Thành chỉ 5km Cách DT 769 chỉ 2km Khu dân cư đông, đường rộng rãi 12m Đất đẹp gần chợ đông đúc, gân sân bay, cao tốc ... Thích hợp mua ở, kinh doanh khách sạn, có sẵn khách thuê 10tr/th cho chủ kinh doanh Diện tích đât 80m2. Diện tích sàn 160m2 Thông số nhà: 1 trệt 1 lầu. 2wc. 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ liên hệ xem nhà thực tế hoặc clip giá : 2ty750 bớt giấy tờ Liên hệ: 0707236056

Xem thêm

Liên hệ:

070 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

4 PN, 2 WC
160 m²
17,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu, DT 160m2, 1 trệt 1 lầu, Xã Long Thành, cách sb Long Thành 5km, shr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.