Tin đăng đã hết hạn.

Nhà riêng giá rẻ 2 tỉ 5 121m full thổ lộc an, long thành

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tổ 6, Ấp Bưng Cơ, xã Lộc An GẦN ĐƯỜNG CAO TỐC BIÊN HÒA VŨNG TÀU, RA CHỢ LONG THÀNH 10. Ngay trung tâm phát triển, dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện. Diện tích: 121m² (ngang 5m dài 24m) Full thổ cư HƯỚNG: TÂY - NAM Kết cấu: Nhà còn mới, có sẵn 1 phòng ngủ, 1 toilet, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản chỉ việc dọn vào ở ngay Đường bê tông sạch, xe hơi tới nơi. Phù hợp cho gia đình trẻ an cư, LẬP NGHIỆP. Tiềm năng đầu tư: Kề cận KCN Lộc An Bình Sơn, sân bay Long Thành, nhu cầu nhà ở/thuê tăng mạnh. Vừa cho thuê giữ dòng tiền, vừa chờ giá trị đất tăng vượt trội theo hạ tầng sân bay 2025. Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng an toàn pháp lý. Giá hấp dẫn: 2 tỉ 5 còn thương lượng, thích hợp cho nhà đầu tư lướt sóng & giữ lâu dài. Liên hệ: Nguyễn Thêm 0773270192 để xem nhà và thương lượng giá chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
121 m²
20,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Bưng Cơ, X. Lộc An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Ngọc Thêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà riêng giá rẻ 2 tỉ 5 121m full thổ lộc an, long thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.