Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Bưng Cơ, Lộc An, Long Thành, Đồng Nai, 4,5 tỷ, 116m2, giá ưu đãi hot!

Ngày đăng: 24/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 3 tầng tọa lạc tại đường Bưng Cơ, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai. Với diện tích 116m2, 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. - Diện tích: 116m2. - Số tầng: 3. - Số phòng ngủ: 4PN. - Số phòng tắm: 4WC. - Hướng cửa chính: Bắc. - Hướng ban công: Bắc. - Mặt tiền: 5m. - Đường rộng: 17m. - Pháp lý: Đầy đủ (sổ đỏ/sổ hồng). - Giá bán: 4,5 tỷ VND. Điểm đặc sắc: - Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia đình. - Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho ô tô vào. - Mặt tiền phù hợp cho việc kinh doanh. Khu vực xung quanh: 5 phút di chuyển đầy đủ tiện ích: - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 26 TL769 (Lộc An). - Chợ Long Thành. - Trung tâm xã Long Thành. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0986817448 - Nguyễn Tăng Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

4 PN, 4 WC
116 m²
38,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Bưng Cơ, X. Lộc An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Tăng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Bưng Cơ, Lộc An, Long Thành, Đồng Nai, 4,5 tỷ, 116m2, giá ưu đãi hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.