Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 128m2 ngay chợ An Bình tại 1 sẹc Phùng Hưng, An Phước, Long Thành, giá tốt 2,35 tỷ

Ngày đăng: 03/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đang tìm một chốn an cư? Check ngay nhà riêng 128m2 tại phố Phùng Hưng, xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai. Nhà này có 3PN, 2WC, full nội thất, cửa chính hướng Đông, ban công cũng hướng Đông, rất mát mẻ và sáng sủa. Mặt tiền 5m, ngõ trước rộng 5m, dễ dàng cho ô tô vào. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Nhà này không chỉ đẹp mà còn rất phù hợp cho những ai muốn có không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn tiện lợi. Lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc làm văn phòng nhỏ. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Siêu thị D.H mini mart, Bách hóa xanh, Bách hóa xanh số 99 gần đó, chợ an bình, vị trí 1 sẹc phùng hưng. + Trường tiểu học Tam Phước 2 cũng chỉ cách vài phút đi bộ. Liên hệ ngay với Vũ Đình Ngọc qua số 0392218888 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

039 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
18,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Phùng Hưng, X. An Phước, H. Long Thành, T. Đồng Nai
0

0392218888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 128m2 ngay chợ An Bình tại 1 sẹc Phùng Hưng, An Phước, Long Thành, giá tốt 2,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.