Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn Long Thành, không gian nghỉ dưỡng tuyệt vời bên suối

Ngày đăng: 08/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà vườn Long Thành, không gian nghỉ dưỡng tuyệt vời bên suối.
Khuôn viên rộng lớn với tổng diện tích lên đến 3100m2, trong đó 300m2 là đất thổ cư, sổ riêng đầy đủ, minh bạch.
Với vị trí đắc địa và cảnh quan thiên nhiên hữu tình, căn nhà vườn này hứa hẹn sẽ mang đến cho chủ nhân một không gian sống an lành, thư thái, hòa mình vào thiên nhiên.
Giá bán 18 tỷ đồng (có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xem nhà, xin vui lòng liên hệ Tiên Trân Văn qua số điện thoại 0975573764 hoặc 0973526603.
Xem thêm

Liên hệ:

097 557 ****

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3.100 m²
5,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Long Thành, T. Đồng Nai
NN

Nhà Đất Nhơn Trạch - Đồng Nai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn Long Thành, không gian nghỉ dưỡng tuyệt vời bên suối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.