Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất có nhà mặt tiền đường Lê Duẩn - TT. Long Thành - ngang 10x57m

Ngày đăng: 18/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất mặt tiền đường Lê Duẩn - TT. Long Thành - ngang 10x57m.

Vị trí đắc địa Gần chợ mới Long Thành, tiềm năng sinh lời cao!
Diện tích: 590m2 ngang 10x57m. Có sẵn 65m2 thổ cư.
Vị trí: Mặt tiền đường Lê Duẩn, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, cách chợ mới Long Thành chỉ vài phút đi bộ, gần trường học, ngân hàng, siêu thị, khu dân cư đông đúc.

Ưu điểm nổi bật:
Thích hợp kinh doanh buôn bán, mở văn phòng, quán cà phê, nhà hàng.
Hạ tầng hoàn chỉnh, con đường VIP nhất của Long Thành.
Giá chỉ 47 tỷ cực kỳ hấp dẫn cho nhà đầu tư có tầm nhìn!
Anh Chị quan tâm xin liên hệ E Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

47 tỷ

2 PN, 2 WC
592 m²
79,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất có nhà mặt tiền đường Lê Duẩn - TT. Long Thành - ngang 10x57m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.