Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà 104m2(6*17,5m), Trung Tâm Bình Sơn gần Tái Định Cư Đô Thị Sân Bay, Long Thành, Đồng Nai

Ngày đăng: 24/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Bán căn nhà ngay trung tâm Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai
- Dt: 104m2 ( 6*17,5m). Thổ cư 80m2
- Nhà cấp 4 còn mới, có 2 P.Ngủ, 2Wc. Dọn vào ở ngay.
- Khu bàn cờ cách đường TL769 chỉ 100m
- Gần trung tâm, trường học, chợ, nhà thờ, Khu tái định Cư Sân Bay Lộc An-Bình Sơn, KĐT STC, KCN Lộc An, Gần Sân Bay Quốc Tế Long Thành. Khu Đô Thị Thành Phố Sân Bay tương lai.
* Giá bán: 2,5 tỷ thương lượng
* Liên hệ xem nhà: 0949400978

Xem thêm

Liên hệ:

094 940 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
104 m²
24,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 104m2(6*17,5m), Trung Tâm Bình Sơn gần Tái Định Cư Đô Thị Sân Bay, Long Thành, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.