Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất thổ cư diện tích 300m2 tại Thuận An, Long Mỹ, Hậu Giang

Ngày đăng: 27/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà và đất thổ cư tại khu vực 3, phường Thuận An, thị xã Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang.
Tổng diện tích là 474m2, trong đó có 300m2 là đất thổ cư và 174m2 là đất trồng cây lâu năm.
Đường bê tông rộng 3m.
Vị trí cách trường học, trạm xá, chợ khoảng 800m, rất thuận tiện cho sinh hoạt.
Liên hệ Nhật Duy qua số điện thoại 0783999480 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

078 399 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Chiều sâu 26m
Nội thất

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

494 m²
3,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Thuận An, Tx. Long Mỹ, T. Hậu Giang
HD

Huỳnh Nhật Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất thổ cư diện tích 300m2 tại Thuận An, Long Mỹ, Hậu Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.