Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Duy Tân, phường Bảo Vinh, 1,93 tỷ VND, 114,3 m2

Ngày đăng: 28/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại đường Duy Tân, phường Bảo Vinh, Đồng Nai - Thành phố Long Khánh, Đồng Nai cũ với diện tích 114,3 m2, 1 tầng, 3PN, 2WC. Pháp lý đầy đủ, hướng Tây Bắc, mặt tiền rộng 5m, đường vào 5m, cực kỳ phù hợp định cư lâu dài. + Giá: 1,93 tỷ VND + Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng + Đầy đủ công năng sử dụng, tiện nghi Tiện ích xung quanh: - Chợ - Trường học - Trung tâm hành chính công Chốt ngay căn nhà này để không bỏ lỡ cơ hội vàng! Liên hệ Nguyễn Lê Xuân Thảo qua số 0939787797 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 978 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

3 PN, 2 WC
114.3 m²
16,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Duy Tân, P. Bảo Vinh, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
T

Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Duy Tân, phường Bảo Vinh, 1,93 tỷ VND, 114,3 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.