Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Hai Bà Trưng, 30 tỷ, 554.4m2, nhà mặt phố Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hòa, Long Khánh

Ngày đăng: 25/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hòa, Long Khánh, Đồng Nai là một cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc làm nơi sinh sống. Với diện tích 554.4m2, mặt tiền rộng 12m, và đường vào 20m, đây là một vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh hoặc sinh sống. Điểm đặc sắc: - Giá: 30 tỷ VND. - Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. - Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ. Cách các tiện ích như siêu thị cà phê Châu Mai Loan, siêu thị Hoàng Đức Long Khánh, siêu thị Xuân An chỉ khoảng 2km, và gần các công viên như công viên Chiến Thắng Long Khánh, công viên Phường Xuân Hòa, công viên mới Long Khánh, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc để được tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Nguyễn Văn Triết qua số điện thoại 0919008970

Xem thêm

Liên hệ:

091 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

30 tỷ

554.4 m²
54,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Xuân Hòa, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
LT

Le Thien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Hai Bà Trưng, 30 tỷ, 554.4m2, nhà mặt phố Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hòa, Long Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.