Tin đăng đã hết hạn.

Nhà vườn Bảo Vinh 590m2, 4 ngủ, vườn cây trái, giá chỉ 1.5 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà vườn rộng rãi tại phường Bảo Vinh!
Diện tích khủng 590m2 (10m x 59m), nhà có 4 phòng ngủ, 2 WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống xanh.
Đường bê tông rộng rãi, xe hơi vào tận nơi, khu dân cư an ninh.
Đặc biệt, trên đất còn trồng bưởi và măng cụt, mang đến không gian xanh mát và nguồn thu nhập ổn định.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.5 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Trúc qua số điện thoại 0356390583 để xem đất và biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

035 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 59m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

4 PN, 2 WC
590 m²
2,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Bảo Vinh, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Thị Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn Bảo Vinh 590m2, 4 ngủ, vườn cây trái, giá chỉ 1.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.