Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2300m2 hai mặt tiền đường bầu trâm long khánh đồng nai.

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà cấp 4 và đất mặt tiền đường nhựa bầu trâm long khánh . Dt 2300m2 hai mặt tiền đường . Có 700m2 thổ cư . Dân cư đông đúc điện nước có sẵn . Thuận tiện kinh doanh buôn bán . Cách trung tâm 3km . Cách quốc lộ 1a chỉ 2km. Giá 11ty lh 0945291839 coi đất

Xem thêm

Liên hệ:

094 529 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

2.380 m²
4,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 10, X. Bàu Trâm, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
BH

Bùi Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2300m2 hai mặt tiền đường bầu trâm long khánh đồng nai. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.