Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Long Khánh full nội thất, giá yêu thương

Ngày đăng: 08/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà trung tâm thành phố Long Khánh, cách đường Ngô Quyền, Xuân Thanh 70m.
Diện tích: 4.5m x 25m, full thổ cư, sổ riêng.
Giá bán: 1,78 tỷ (có thương lượng).
Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 1 tỷ đồng.
Tặng full nội thất cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ: 0337257630 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

033 725 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 25m

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

112.5 m²
15,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. Xuân Thanh, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
NT

Ni Ti

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Long Khánh full nội thất, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.