Tin đăng đã hết hạn.

Nhà thổ cư Long Khánh, ngang 5m, dài 21m, giá 1,62 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà sổ riêng thổ cư, diện tích ngang 5m, dài 21m, tọa lạc tại khu phố Suối Chồn, phường Bảo Vinh, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.
Nhà có sân để xe hơi thoải mái, thiết kế gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ và 2 WC, có sân nắng.
Giá bán: 1,62 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0329456595 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

032 945 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21m

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
15,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Bảo Vinh, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
GC

Giàu Côca

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà thổ cư Long Khánh, ngang 5m, dài 21m, giá 1,62 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.