Tin đăng đã hết hạn.

#Nhà taị tp Long Khánh, nhiều tiện ích tại Bảo Vinh, 1,5 tỷ, 107m2

Ngày đăng: 16/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng lý tưởng tại Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai. Căn nhà rộng rãi với diện tích 107m2, 1 tầng, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. + Diện tích 107m2, giá 1,5 tỷ VND. + 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi. + Hướng cửa chính Tây Bắc, mặt tiền rộng 5m. + Ngõ vào 5m, thuận tiện cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Căn nhà nằm trong khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh số 3 Hoàng Diệu. - Gần siêu thị Xuân An. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! 0348948980 Chương Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
14,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Bảo Vinh Residence, Đ. Lê A, P. Bảo Vinh, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
CN

Chương Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết #Nhà taị tp Long Khánh, nhiều tiện ích tại Bảo Vinh, 1,5 tỷ, 107m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.