Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Bình Lộc, Long Khánh, sổ riêng, đường nhựa 8m, giá 1,65 tỷ

Ngày đăng: 09/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà Khang Thịnh 2, Bình Lộc, Long Khánh.
Sổ riêng thổ cư, kích thước 5,2m x 20m.
Đường nhựa rộng 8m, sử dụng nước máy, có hành lang.
Nhà có sân để xe ô tô, 2 phòng ngủ, tặng kèm bàn ăn và sofa. Nhà đang xây dựng và sẽ bàn giao sớm, nằm trong khu dân cư.
Giá bán 1,65 tỷ, có thương lượng.
Liên hệ số điện thoại 0329456595 để gặp chủ nhà và làm giá tốt.
Xem thêm

Liên hệ:

032 945 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 20m

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN
104 m²
15,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Bình Lộc, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
GT

Giàu Tăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Bình Lộc, Long Khánh, sổ riêng, đường nhựa 8m, giá 1,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.