Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Tân Hạnh, gần cầu Cà Dâm, trường cấp 1, hẻm ba gác, giá chỉ 1.25 tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Nhà phường Tân Hạnh, gần cầu Cà Dâm, cách trường cấp 1 Tân Hạnh chỉ 100m, rất phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
Diện tích 177.8m2, full thổ cư, có sở hữu nhà.
Nhà có sân trước rộng rãi, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp.
Hẻm ba gác, cách lộ nhựa 50m.
Giá bán 1.25 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ Hòa 0946710493 để xem nhà ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

094 671 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

177.8 m²
7,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Tân Hạnh, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
NH

Nguyễn Văn Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Tân Hạnh, gần cầu Cà Dâm, trường cấp 1, hẻm ba gác, giá chỉ 1.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.