Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường Tân Hạnh, gần cầu Cà Dâm, cách trường cấp 1 Tân Hạnh 100m

Ngày đăng: 24/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà phường Tân Hạnh, vị trí gần cầu Cà Dâm và cách trường cấp 1 Tân Hạnh chỉ 100m.
Diện tích đất là 177.8m2, full thổ cư và có sở hữu nhà.
Nhà có sân trước rộng rãi, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ và bếp.
Hẻm ba gác, cách lộ nhựa 50m.
Giá bán 1.250 tỷ đồng, còn thương lượng.
Liên hệ: 0943454591 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 345 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

177.8 m²
7,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Tân Hạnh, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
TT

Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường Tân Hạnh, gần cầu Cà Dâm, cách trường cấp 1 Tân Hạnh 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.