Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trệt rộng rãi thuộc Long Phước, Vĩnh Long, diện tích 171,3m2, giá hơn 1 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn nhà trệt rộng rãi thuộc Long Phước, Vĩnh Long, nơi an cư hoàn hảo cho gia đình bạn.

Diện tích rộng lớn 171.3m2 (ngang 6m, dài 27.5m), thổ cư 100% và đã có sở hữu nhà, đảm bảo pháp lý vững chắc.

Ngôi nhà hướng Đông Bắc, thiết kế thông minh với sân rộng, phòng khách ấm cúng, bếp tiện nghi, 3 phòng ngủ thoải mái, 2 WC và gác lửng nhỏ làm kho chứa đồ.

Đặc biệt, nền nhà cao hơn mặt đường 2m, mang đến không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi.

Giá bán hấp dẫn chỉ 1.xx tỷ, ngân hàng hỗ trợ vay trên 1 tỷ, tạo điều kiện thuận lợi để bạn sở hữu ngôi nhà mơ ước.

Tặng kèm nội thất cố định như 2 máy lạnh, máy nước nóng, bồn nước, giúp bạn tiết kiệm chi phí.

Liên hệ ngay 0977278828 để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 28,55m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

3 PN, 2 WC
171.3 m²
5,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trệt rộng rãi thuộc Long Phước, Vĩnh Long, diện tích 171,3m2, giá hơn 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.