Tin đăng đã hết hạn.

Chớp ngay cơ hội sở hữu nhà Long Phước, Long Hồ tiện ích đỉnh cao, giá chỉ 630 triệu

Ngày đăng: 09/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội an cư lạc nghiệp tại căn nhà xinh xắn tọa lạc tại xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long.
Diện tích đất ở rộng rãi 107.5m2, đã được công nhận là đất thổ cư, đảm bảo tính pháp lý vững chắc.
Thiết kế nhà gồm 1 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách và bếp liền kề tạo không gian sinh hoạt chung rộng rãi, cùng nhà vệ sinh tiện nghi.
Vị trí nhà vô cùng đắc địa, cách Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Long chỉ 3km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
Ngoài ra, nhà còn gần các trường học các cấp, giúp con bạn dễ dàng tiếp cận nền giáo dục chất lượng.
Đường trước nhà rộng rãi, xe ô tô tải 3.5 tấn có thể đậu thoải mái, rất thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển.
Tất cả những ưu điểm trên chỉ với giá 630 triệu đồng! Liên hệ ngay số điện thoại 0904934999 để được xem nhà trực tiếp và nắm bắt cơ hội có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 493 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Khu để xe

Vị trí bản đồ

630 triệu

1 PN, 1 WC
107.5 m²
5,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Long Phước, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
0

0904934999

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chớp ngay cơ hội sở hữu nhà Long Phước, Long Hồ tiện ích đỉnh cao, giá chỉ 630 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.