Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Cần bán gấp nhà cấp 4, khu sau lưng đền thờ bác Phạm Hùng, Long Phước, Long Hồ
Ngày đăng: 05/12/2024
5.8
Trung bình
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp nhà cấp 4, khu sau lưng đền thờ bác Phạm Hùng, Long Phước, Long Hồ.
Hẻm ba gác dân cư đông, an ninh.
Diện tích: 107m2 (4,9 ×21) full thổ, có sỡ hữu nhà.
Nhà cấp 4 còn mới tinh gồm 2 phòng ngủ
Tặng nội thất như hình: 1 bộ sofa, 2máy lạnh, quạt, niệm, 2 miếng ba lếch kệ...
Giá: 1,39 tỷ.
LH: 0988373819 Nhận ký gửi, mua bán nhà đất.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
098 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Chiều sâu 21,84m
Vị trí bản đồ
1,39 tỷ
107 m²
12,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 53, X. Long Phước, H. Long Hồ, T. Vĩnh Long
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Cần bán gấp nhà cấp 4, khu sau lưng đền thờ bác Phạm Hùng, Long Phước, Long Hồ”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.