Bán nhà riêng huyện Long Điền tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, giá 13,5 tỷ

Ngày đăng: 17/04/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng
Chủ cần bán căn biệt thự vườn có sẵn hồ bơi trong nhà mặt tiền đường Nguyễn Mạnh Hùng phường Bà Rịa, thành phố Hồ Chí Minh (phường Long Toàn cũ )
Khu dân cư đông kín.
Biệt thự thiết kế hiện đại phong cách. Có 5 Phòng Ngủ, 5WC, Phòng Sinh Hoạt Chung, Gara Xe, Hồ Cá Koi Phong Thuỷ.
Cách chợ Long Toàn, nhà thờ, trường học bán kính chỉ có 600m thôi.
Diện tích: 20m x 29m = 590m2 ( có sẵn 150m2 thổ cư ).
Giá 13,5 Tỷ thương lượng ( giá tốt cho khách thiện chí ).
Liên hệ 0981644486 gặp e dẫn đi xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

098 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

5 PN, 5 WC
590 m²
22,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Long Điền, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NQ

Nguyễn Quyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng huyện Long Điền tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, giá 13,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.