Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền trung tâm Long Điền chỉ 5.5 tỷ | nhà đẹp sân vườn rộng

Ngày đăng: 05/11/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giảm giá cực sốc từ 6.8 tỷ xuống còn 5.5 tỷ! Nhà 1 lầu, sân vườn rộng, 2 mặt tiền thoáng mát. Diện tích 347m2 (18x20)m, thổ cư 100m². Gồm: 4 phòng ngủ, phòng thờ, bếp sinh hoạt chung, 5WC. Trung tâm Long Điền Bà Rịa Vũng Tàu, gần chợ, trường học, UBND, ngân hàng. Đường xe tải, cách nhựa chỉ 20m, ra biển 13km. Liên hệ ngay: 0968951224Trọng Phương) để xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

096 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

4 PN, 5 WC
347 m²
15,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, Tt. Long Điền, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền trung tâm Long Điền chỉ 5.5 tỷ | nhà đẹp sân vườn rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.