Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp NH, chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, Vị Trí Đắc Địa Tại Huyện Long Đất, BRVT

Ngày đăng: 02/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, vị trí đắc địa tại Huyện Long Đất, BRVT. Địa Chỉ: 16/43C tổ 13, ấp An Thạnh, xã Tam An, huyện Long Đất, BRVT. Giá bán: 8 tỷ 7. Diện tích: 460 m2. Nhà nằm ở vị trí trung tâm nên các tiện ích về an sinh xã hội đầy đủ. Đại lộ liên khu CN màu mỡ, Bệnh viện, Trường học, Chợ đò đông đúc, Sài Gòn có gì, ở đó có cái đó. Phù hợp với nhu cầu định cư lâu dài hay kinh doanh cho thuê rất hiệu quả. Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh bảo đảm. Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng. Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng. Mọi nhu cầu vui lòng Liên hệ Trứ 0834125233

Xem thêm

Liên hệ:

083 412 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN
460 m²
18,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 44A, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Trứ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp NH, chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, Vị Trí Đắc Địa Tại Huyện Long Đất, BRVT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.