Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mái nhật ven biển Phước Hải cực đẹp-dt:836m2-14x60m-150 thổ cư-3phòng ngủ-3wc-giá 9tyx

Ngày đăng: 11/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự cực đẹp ven biển Phước Hải-thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 836m2- ngang 14m mặt tiền nhựa tim vàng, sâu vô 60m, có sẵn 150 thổ cư Biệt thự mới xây, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách lớn, nhà bếp , sân đổ xe hơi và vườn rau Vị trí cực đẹp ngay khu dân cư, cách đường ven biển chỉ 800m, ra biển quảng trường Phước Hải chỉ 4p Đối diện đang xây khách sạn lớn Giá chỉ 9ty9( có bớt)

Xem thêm

Liên hệ:

076 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 3 WC
836 m²
11,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mái nhật ven biển Phước Hải cực đẹp-dt:836m2-14x60m-150 thổ cư-3phòng ngủ-3wc-giá 9tyx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.