Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 7,5*16 ngay dinh cô long hải, thích hợp làm homestay, cho thuê dl

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

NHÀ NGHỈ DƯỠNG CUỐI TUẦN SÁT BIỂN LONG HẢI Nhà cấp 4 kiên cố, diện tích 123m² (92m² thổ cư), ngang 7,5 *16 Đường bê tông rộng, ô tô tới tận cửa Chỉ hơn 100m ra tới biển Dinh Cô, sáng sớm đi bộ tắm biển, chiều hóng gió mát Khu dân cư an ninh, yên tĩnh lý tưởng cho gia đình nghỉ dưỡng cuối tuần Thích hợp vừa ở vừa khai thác homestay cho thuê du lịch 0985485602

Xem thêm

Liên hệ:

098 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1 PN, 1 WC
123 m²
40,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Seaway Long Hải, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TN

Trang Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 7,5*16 ngay dinh cô long hải, thích hợp làm homestay, cho thuê dl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.