Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Ven Biển tại Phước Tỉnh, Long Điền, BR - VT - đất thổ cư, đất đường Ven Biển

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà đất đường Ven Biển tại Phước Tỉnh, Long Điền, BR - VT. - Đất thổ cư, đất đường ven biển. - Diện tích: 362.5 m2. - Chiều ngang: 11.9 m. - Chiều dài: 29 m. - Tọa lạc tại đường Ven Biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu, - Mặt tiền 11.9m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. - Thiết kế cơ bản, dễ dàng tuỳ chỉnh theo nhu cầu. - Giấy tờ pháp lý: Đã có sổ. * Điểm nổi bật của căn nhà: - Giáp đường lớn, khu vực đang phát triển nhiều dự án mở rộng đường, thuận lợi di chuyển. - Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc cho thuê. - Gần trung tâm Tp. Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, TT. Long Hải, Bình Châu (10km). - Cách biển 2km. - Mua để gia đình nghỉ dưỡng dịp cuối tuần hoặc buôn bán kinh doanh, cho thuê, đầu tư sinh lời dòng tiền X2 X3. - Giá bán: 13.2 tỷ, có TL. Liên hệ ngay chính chủ: 0777611178nếu ko lh được, vui lòng nhắn lại sdt), miễn QC, đăng tin. Email: toitenlinh3011@gmail.com.vn. Sale price: 13.2 billion VND, negotiable. Contact The Owner Immediately: 0777611178if unable to contact, please send a message with your phone number), no advertising.

Xem thêm

Liên hệ:

077 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

13,2 tỷ

1 PN, 1 WC
362.5 m²
36,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Ven Biển, X. Phước Tỉnh, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VL

Van Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Ven Biển tại Phước Tỉnh, Long Điền, BR - VT - đất thổ cư, đất đường Ven Biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.