Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn mới đẹp gần biển phước hải có sẵn nhà gỗ dt:1584m2-20x75-200 thổ cư, giá 6ty7

Ngày đăng: 08/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ VƯỜN MỚI ĐẸP GẦN BIỂN PHƯỚC HẢI CÓ SẴN NHÀ GỖ Vị trí: Thị trấn Phước Hải, huyện Long Đất, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu Diện tích tổng: 1.584m (ngang 20m, sâu 7280m) Đã có 200m thổ cư sẵn sàng xây biệt thự, nhà ở Mặt tiền đường nhựa rộng 6m, xe tải tránh nhau thoải mái Cách đường Tỉnh Lộ 44B chỉ 100m, đi lại cực kỳ thuận tiện Cách biển chỉ 5 phút lái xe vị trí hiếm có tại Phước Hải Cảnh quan sân vườn nhiều cây xanh, có vườn dừa, chỗ trồng rau, khu nuôi gà riêng biệt 200m thổ cư chưa sử dụng, có thể xây thêm biệt thự, nhà vườn lớn Giá 6 tỷ 700

Xem thêm

Liên hệ:

076 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 1 WC
1.584 m²
4,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn mới đẹp gần biển phước hải có sẵn nhà gỗ dt:1584m2-20x75-200 thổ cư, giá 6ty7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.