Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Long Hải Sát biển 300m, mặt tiền đường 36m, đầu tư là thắng!

Ngày đăng: 04/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại trung tâm thị trấn Long Hải, Bà Rịa - Vũng Tàu, vị trí đắc địa sát bên Resort Cham, chỉ cách biển 300m. Với vị trí thuận lợi, lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho việc kinh doanh khách sạn và khu nghỉ dưỡng đầy tiềm năng.
Đất có mặt tiền đường rộng 36m thông thoáng, gần phố đi bộ và chợ đêm hải sản Long Hải, hứa hẹn mang lại lợi nhuận hấp dẫn cho các nhà đầu tư. Diện tích lô đất là 503m2, mặt tiền 10m, chiều sâu 50m, có 300m2 đất thổ cư.
Giá bán 27 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ ngay 0908398031 (anh Nguyên) để xem đất và làm việc trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

090 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 50m

Vị trí bản đồ

27 tỷ

500 m²
54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tt. Long Hải, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyen Huynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Long Hải Sát biển 300m, mặt tiền đường 36m, đầu tư là thắng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.