Tin đăng đã hết hạn.

10.48 tỷ, BÁN NHÀ DÂN XÂY 50m2, 6 tầng góc, Thang máy, Gara - Thạch Bàn, Long Biên.

Ngày đăng: 08/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

LH: 0913802818 - Mr Chuẩn - Nhà đẹp Long Biên. + Nhà dân xây lô góc - một căn. + 50m, 6 tầng, 4 phòng ngủ khép kín, ngõ thông, ô tô 7 chỗ vào nhà. + Gần mặt phố, giáp khu trường cấp ba Thạch Bàn, hàng xóm KĐT GARDEN CITY. + 500m bán kính: TTTM AEON, cầu Vĩnh Tuy, chợ, trường học các cấp. + 5 phút ra nút giao QL5B, đi Hạ Long, Hải Phòng, Vinhomes ocean park 1, 2, 3... + Full nội thất, nhận nhà ở luôn. + Sạch quy hoạch, chuẩn pháp lí, giao dịch ngay. + Chỉ 10.48 tỷ, thương lượng để cưới em luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 380 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,48 tỷ

4 PN, 5 WC
50 m²
209,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Eco Smart City Cổ Linh (Chung cư Plantinum Long Biên), Đ. Cổ Linh, P. Long Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Văn Chuẩn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10.48 tỷ, BÁN NHÀ DÂN XÂY 50m2, 6 tầng góc, Thang máy, Gara - Thạch Bàn, Long Biên. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.