Tin đăng đã hết hạn.

Hoàng như tiếp -mặt phố -lô góc -đối diện bệnh viện tâm anh -dòng tiền 65tr/tháng -mặt tiền khủng

Ngày đăng: 01/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HOÀNG NHƯ TIẾP MẶT PHỐ LÔ GÓC ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN TÂM ANH DÒNG TIỀN 65TR/THÁNG MẶT TIỀN KHỦNG Thông tin chi tiết: Địa chỉ: Phố Hoàng Như Tiếp, Long Biên, Hà Nội Diện tích: 86m Mặt tiền: 14m (lô góc, siêu hiếm) Giá: 57.5 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ phân lô, chính chủ Hướng: Thoáng đẹp Thông tin nổi bật: Vị trí đắc địa, mặt phố Hoàng Như Tiếp, lô góc mặt tiền khủng. Đối diện Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh, gần ngã tư Hồng Tiến Phú Hựu. Hiện đang cho thuê kinh doanh café + văn phòng, dòng tiền ổn định 65tr/tháng. Khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, tiện ích bao quanh. TUẤN ANH BẤT ĐỘNG SẢN HÀ NỘI Quảng Cáo - Ký Gửi - Mua - Bán ́ - ́ - ̂́ ̛̛̣ Hotline/Zalo: 0936023136

Xem thêm

Liên hệ:

093 602 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

57 tỷ

4 PN, 3 WC
86 m²
662,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoàng Như Tiếp, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
na

nguyễn tuấn anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoàng như tiếp -mặt phố -lô góc -đối diện bệnh viện tâm anh -dòng tiền 65tr/tháng -mặt tiền khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.