Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 13 tỷ nhà 8 tầng phúc lợi - 45m2 - ô tô tránh - full nội thất

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

HOA HẬU LONG BIÊN - ĐẸP MIÊN MAN LUÔN - NHÀ 8 TẦNG THANG MÁY MỚI KOONG - TRƯỚC NHÀ 3 Ô TÔ TRÁNH - FULL NỘI THẤT SANG XỊN MỊN - AN SINH ĐỈNH + Vị trí quá trước nhà 3 ô tô tránh. + Nhà mới koong, 8 tầng thang máy, full nội thất sang xịn mịn, an sinh tuyệt vời. + Thiết kế:    - Tầng 1: Gara 2 xe ô tô thoải mái    - Tầng 2 (Lửng): Phòng khách rộng    - Tầng 3: 01 phòng ngủ + WC khép kín    - Tầng 4: 01 phòng ngủ + WC khép kín    - Tầng 5: 01 phòng ngủ + WC khép kín    - Tầng 6: 02 phòng ngủ + WC    - Tầng 7: Bếp + Khách+ View thưởng trà cafe    - Tầng 8: Sân phơi + Sổ đỏ hoa hậu sẵn sàng giao dịch. Ảnh thật, nhà thật Liên hệ em Linh: 0977003383 đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 700 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

13,75 tỷ

5 PN, 5 WC
45 m²
305,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
ĐL

Đàm Việt Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 13 tỷ nhà 8 tầng phúc lợi - 45m2 - ô tô tránh - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.