Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố Hồng Tiến Long Biên | Tòa văn phòng 9 tầng, DT 475m, MT 18m, giá chỉ 244,5 tỷ!

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán tòa nhà văn phòng 9 tầng MẶT PHỐ Hồng Tiến Long Biên Diện tích: 475m Mặt tiền: 18m cực hiếm, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất. Giá bán: 244,5 tỷ (thương lượng trực tiếp). Vị trí vàng Trung tâm Long Biên: Nằm trên tuyến phố huyết mạch: Hồng Tiến Nguyễn Văn Cừ Cầu Trần Hưng Đạo Cổ Linh. Kết nối nhanh khu đô thị Khai Sơn Hill, tái định cư Ngọc Thụy, sân bay Gia Lâm. View hồ điều hòa, không gian thoáng, tiềm năng tăng giá bền vững. Thông tin tòa nhà: 9 tầng nổi + 2 hầm, thiết kế hiện đại, tiêu chuẩn văn phòng hạng A. Hoàn thiện PCCC, điều hòa trung tâm, thang máy, trần âm cao cấp. Tầng 1-2: để xe ô tô, xe máy. Tầng 1-6: thông sàn, phù hợp làm văn phòng/cho thuê showroom. Tầng 7: tum + sân vườn ngắm máy bay cất/hạ cánh điểm nhấn độc đáo. Hiện đang hoàn thiện, dự kiến bàn giao trong vòng 30 ngày. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 121 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

244,5 tỷ

475 m²
514,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố Hồng Tiến Long Biên | Tòa văn phòng 9 tầng, DT 475m, MT 18m, giá chỉ 244,5 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.