Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mặt phố hoàng như tiếp - bệnh viện tâm anh - kinh doanh - dt: 107m2 - mt: 8m - giá 68 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 101,7m2, mặt tiền 8m - vị trí kim cương - phố Hoàng Như Tiếp. Hàng xóm bện Viện Tâm Anh Thang máy kinh doanh đẳng cấp thượng lưu đối diện bv quốc tế tâm anh. Vị trí kim cương: Khu đẹp nhất phố Hoàng Như Tiếp, đối diện BV Quốc tế Vườn hoa, Công viên Tâm Anh, vài bước ra Phố Ái Mộ, Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ. Tiện ích siêu vip: Bệnh viện, trường học, TTTM, khu dân trí cao khẳng định đẳng cấp thượng lưu. Thiết kế biệt thự hiện đại siêu sang: Tầng 1: Kinh doanh + Gara ô tô + WC. Tầng 2: 01 PN khép kín + 2 PK (Phong cách Châu Âu & tân cổ điển). Tầng 3: 03 PN VIP khép kín, ban công rộng. Tầng 4: Phòng ăn bếp siêu sang, sân vườn tiểu cảnh, BBQ VIP tổ chức tiệc. Tầng 5: Phòng thờ + kho để đồ. Có thang máy, gara ô tô, sổ đỏ chính chủ. LH Mr Tính 0912104213

Xem thêm

Liên hệ:

091 210 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

68 tỷ

3 PN, 5 WC
101.7 m²
668,63 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hoàng Như Tiếp, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mặt phố hoàng như tiếp - bệnh viện tâm anh - kinh doanh - dt: 107m2 - mt: 8m - giá 68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.