Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 96m2, 40 tỷ tại Vũ Đức Thuận, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

Ngày đăng: 24/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố nằm ở vị trí đắc địa tại đường Vũ Đức Thuận, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 96m2, nhà có 5 tầng, 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc làm văn phòng. + Giá: 40 tỷ VND. + Diện tích: 96m2. + 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm. + Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh. + Hướng cửa chính: Đông. Điểm đặc biệt: + Đường thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. + Mặt tiền 6m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Tiện ích xung quanh: + Gần các siêu thị như Winmart. + Các công viên Việt Hưng, Long Biên. + Trường mầm non Montessori Kinder Paradise. + Bệnh viện đa khoa Đức Giang. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc đặt lịch xem nhà, liên hệ ngay với Mr Đồng qua số điện thoại 0904512586

Xem thêm

Liên hệ:

090 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 PN, 5 WC
96 m²
416,67 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Vũ Đức Thuận, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội

Mr Đồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 96m2, 40 tỷ tại Vũ Đức Thuận, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.