Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 50m² chính chủ - 6 tầng thang máy - mt 6m quyền lực - tiện ích bạt ngàn - chỉ 11.95 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô góc 50m², 6 tầng thang máy, mặt tiền rộng 6m, không gian thoáng sáng. Đường ô tô tránh trước nhà, xe 7 chỗ vào thẳng gara, vừa tiện ở vừa tiện tiếp khách. Thiết kế hiện đại, gara rộng, phòng khách - bếp thoáng sáng, các phòng ngủ master riêng tư, tầng trên cùng có phòng thờ và sân phơi, ở vừa tiện nghi vừa thoải mái. Nội thất cao cấp để lại toàn bộ, chỉ việc dọn về ở. Vị trí trung tâm Long Biên, gần Trường Tiểu học Sài Đồng và chợ Phúc Đồng, sinh hoạt thuận lợi. Giá bán: 11.95 tỷ - sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ Em Đức Nhà Đẹp xem nhà 24/7: 0373118197

Xem thêm

Liên hệ:

037 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,95 tỷ

50 m²
239 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội

Nguyễn Mạnh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 50m² chính chủ - 6 tầng thang máy - mt 6m quyền lực - tiện ích bạt ngàn - chỉ 11.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.