Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất Long Biên, mặt phố Ngô Gia Tự, 4 làn ô tô tránh, vỉa hè 10m, kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 16/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc trên mặt phố lớn Ngô Gia Tự, đường rộng thênh thang nhiều làn ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè siêu rộng 10m, kinh doanh đỉnh cao. Nhà 2 tầng cũ, khách mua về xây mới thì tuyệt vời. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Giá bán còn thương lượng cho khách thiện chí. Để biết thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: Nguyễn Văn Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 128 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

45 tỷ

2 PN, 2 WC
310 m²
145,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
N

Nguyenvantuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất Long Biên, mặt phố Ngô Gia Tự, 4 làn ô tô tránh, vỉa hè 10m, kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.