Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hiếm - phúc lợi long biên 33m2 giá 3.65 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CỰC HIẾM VỊ TRÍ TRUNG TÂM NGÕ THÔNG RỘNG GIÁ TỐT Vị trí: Trung tâm phường Phúc Lợi, Long Biên Hà Nội Diện tích: 33m² Giá bán: 3 tỷ 650 triệu (có thương lượng) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm nhất phường Phúc Lợi, cách chợ dân sinh chỉ vài bước chân. Gần hệ thống trường học các cấp: Tiểu học, THCS, THPT Phúc Lợi thuận tiện cho gia đình có con nhỏ. Ngõ trước nhà rộng rãi, thông thoáng, gần ô tô, dễ dàng di chuyển và giao thương. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, môi trường sống trong lành. Kết nối giao thông thuận tiện: Gần các tuyến đường lớn: Vũ Xuân Thiều, Quốc lộ 1B, đê sông Đuống. Dễ dàng di chuyển vào nội thành qua cầu Vĩnh Tuy, cầu Thanh Trì. Chỉ vài phút đến các khu đô thị lớn: Việt Hưng, Thạch Bàn, Giang Biên. Phù hợp với: Gia đình trẻ cần nơi ở tiện nghi, gần trường học và chợ. Nhà đầu tư tìm sản phẩm có tiềm năng tăng giá cao tại Long Biên. Người mua cần nhà pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng. Liên hệ ngay: Cảnh Thổ Gia Tư vấn tận tâm, hỗ trợ xem nhà miễn phí, cam kết thông tin chính xác.

Xem thêm

Liên hệ:

093 336 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 1 WC
33 m²
110,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Văn Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hiếm - phúc lợi long biên 33m2 giá 3.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.