Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm - vị trí mặt phố Nguyễn Văn Cừ - đầu tư tòa nhà văn phòng - giá trị sinh lời cao!

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: đoạn đường đẹp nhất phố Nguyễn Văn Cừ - trung tâm quận Long Biên, chỉ vài bước chân sang phố cổ Thông tin chi tiết: Diện tích: 472.6m2 - mt: 9.7m (nở hậu cực đẹp) Hiện trạng: nhà 2 tầng cho thuê 140tr/tháng Pháp lý: sổ đỏ vuông vắn, 5 sổ cùng 1 chủ - giao dịch nhanh gọn Thiết kế: bên ngoài cho thuê kinh doanh, bên trong biệt thự ở sang trọng Giá chào: 168 tỷ - cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư tầm nhìn xa.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

168 tỷ

4 PN, 5 WC
473 m²
355,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm - vị trí mặt phố Nguyễn Văn Cừ - đầu tư tòa nhà văn phòng - giá trị sinh lời cao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.