Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm cổ linh - lô góc 6 tầng thang máy -diện tích 43m - nội thất đỉnh cao

Ngày đăng: 03/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Vị trí kim cương: Căn nhà lô góc thoáng sáng 2 mặt, ngõ thông từ 63 Cổ Linh 105 Thạch Bàn 49 Thạch Bàn. Ngay cạnh vườn hoa khu tái định cư, ô tô đỗ ngày đêm, chỉ vài phút tới Aeon Mall Long Biên. Kề bên khu Elegant Park (khu triệu đô), chỉ 200m ra công viên hồ lớn nhất quận Long Biên đang xây dựng tiềm năng sinh lời cực lớn. Thiết kế nội thất sang trọng: Diện tích 43m xây dựng 6 tầng thang máy hiện đại, phong cách chuẩn châu Âu đẳng cấp. Trần thạch cao Vĩnh Tường bền đẹp, hệ thống điện thông minh chính hãng. Cửa cuốn Austdoor điều khiển từ xa, tủ bếp gỗ cao cấp phủ Acrylic kịch trần. Sàn gỗ xương cá thời thượng, toàn bộ phòng trang bị điều hòa LG. Công năng: T1: Gara ô tô + vệ sinh + thang máy & thang bộ T2: Phòng khách bếp ban công thoáng sáng T3-4-5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng + WC + ban công view đẹp T6: Phòng thờ + sân phơi Pháp lý: Sổ đỏ nở hậu, sẵn sàng sang tên. Ngôi nhà hội tụ vị trí đắc địa diện tích vừa chuẩn thiết kế đỉnh cao pháp lý minh bạch, xứng đáng để an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

098 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 5 WC
43 m²
302,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu biệt thự Arden Park - Hà Nội Garden City, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm cổ linh - lô góc 6 tầng thang máy -diện tích 43m - nội thất đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.